TANGAZO MUHIMU

Kwa wanunuzi wote wa Nafaka na mazao Mchanganyiko,

Tunapenda kuwajulisha kuwa kuanzia tarehe 30 /07/2024, usajili wa wanunuzi chini
wa Soko la aina ya Physical Market umesitishwa. Wanunuzi wote ambao waliopewa
vyeti hivyo hapo awali, mnafahamishwa kuwa vyeti hivyo havitatumika kama idhini ya
kununua mazao yaliyotolewa mwongozo wa biashara Toleo 3-2024 ambayo ni Ufuta,
Soya, Mbaazi, Choroko, Dengu, na Kakao. Mwongozo huu unapatikana kwenye
tovuti ya COPRA kupitia kiunganishi hichi https://copra.go.tz/publications/quidelines

Aidha usajili wa wanunuzi kupitia mfumo wa manunuzi kwa minada ya kieletroniki
(TMX -Commodity Exchange) ili kununua mazao yaliyopitia Mfumo wa Stakabadhi
Ghalani kwa mazao ya Ufuta, Soya, Mbaazi, Dengu, Maharage na Kakao
unatambulika na unaendelea kufanyika.

Asante kwa ushirikiano.
Kwa maelezo zaidi au maswali, tafadhali wasiliana nasi kupitia:

e Simu:[026 231 0225/ +255 714 605 155]
e Barua pepe: [info@copra.go.iz]

Mkurugenzi Mkuu
Mamlaka ya Udhibiti wa Nafaka na Mazao Mchanganyiko
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